ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเป็นสื่อกลางในการแลกเปลี่ยนข้อมูลเรื่องของ???าษี  (อ่าน 4534 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • Newbie
    • กระดานปัญญาชน
สวัสดีครับ

จริงๆแล้ว เจตนาหลักของบอร์ดนี้ คือการได้เป็นสื่อกลางสำหรับคุณครูผู้ร่วมอาชีพ ในการลดหย่อน???าษี หากแต่ได้เล็งเห็นว่า ผู้มีหน้าที่เสีย???าษีทุกคนก็สามารถแลกเปลี่ยนเรียนรู้กันในที่แห่งนี้ได้เช่นกัน

ทางเว็บบอร์ดจะพยายามนำความรู้เรื่องสิทธิในการลดหย่อน???าษี และวิธีการที่สามารถลดหย่อนได้อย่างถูกกฎหมายมานำเสนอครับ

และหากท่านใดมีคำถาม ก็สามารถสมัครเป็นสมาชิก แล้วตั้งคำถามได้เลยครับ ทางเว็บบอร์ดจะพยายามไปหาคำตอบจากผู้รู้มาให้ เพื่อร่วมกันสร้างวิทยาทานกันครับ เพราะความรู้ ยิ่งให้ ก็ยิ่งได้ครับ แม้ว่าอาจจะช้าหน่อยในบางครั้ง เพราะคงต้องติดต่อผู้รู้นอกเวลาราชการ หรือช่วงที่ว่างจากการสอน ยังไง ก็ใจเย็นๆ ใจร่มๆกันนะครับ

หากสมัครแล้ว ไม่มีเมล์ยืนยันให้คลิกส่งกลับเมล์ของท่าน กรุณาแจ้งมาที่ ครับ