ผู้เขียน หัวข้อ: ด้วยความคิดถึง แม่สุรีย์ ไวยกุฬา  (อ่าน 41529 ครั้ง)

suree

• Newbie
  • *
Re: ด้วยความคิดถึง แม่สุรีย์ ไวยกุฬา
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 07 เมษายน, 2014, 04:55:59 pm »
ของที่ส่งมาทำให้พรนะ  :)แชมป์รอก่อน :( :( :(เพราะครูที่สอนถักกลับบ้านทางเหนือ
ไปงานสงกรานต์ (ซื้อเชือกผ้าร่มที่เขา พร้อมทั้งสอนถักให้ด้วยถ้าอยากได้ลายใดเขาก็สอนให้)

kruchamp

• Administrator
  • Newbie
    • ดินแดนปัญญาชน
Re: ด้วยความคิดถึง แม่สุรีย์ ไวยกุฬา
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 07 เมษายน, 2014, 08:10:30 pm »
เค้าแอบฟ้องครับ

เดี๋ยวแชมป์จะไปให้แม่สอนถักตะกรุดนะครับ เพราะลายเดียวกันเลยครับ เค้าถักห่อหุ้มตะกรุดครับ
ร่วมสร้าง ดินแดนปัญญาชน สร้างสังคมแห่งความรู้

:: วงการครู :: ครูแชมป์ ::บันทึกของครูบ้านนอก