กระดานปัญญาชน > เรื่องทั่วไป

ด้วยความคิดถึง แม่สุรีย์ ไวยกุฬา

(1/7) > >>

admin:
จากกระทู้เดิม ข้อความเดิม ที่ทาง host เก่าไม่สามารถนำกลับมาได้  :-[ :'( :'(

จึงขอตั้งกระทู้นี้เพื่อเป็นสื่อสัมพันธ์ ข่าวสาร และสายธารความรักความห่วงใย ที่แม่สุรีย์มีกับลูกๆของท่านทุกๆคนครับ

suree:
สวัสดีค่ะ ลองเข้ามาเขียนดูของใหม่นี่หน้าตาแปลกๆคนโบราณไม่ค่อยอยากเรียนรู้ไม่แน่ใจว่าจะส่งได้หรือไม่

admin:
 :D ดีใจมากๆครับ ที่แม่ของพวกเรา เข้ามาเขียนข้อความส่งข่าวคราวครับ

suree:
ช่วงนี้ต้องแย่งกับฝนฟ้า ฝนเบาลงเมื่อไรก็รีบเปิดเน็ต ตั้งเค้ามารีบปิด
เพราะเทลงมาโดยไม่พูดพร่ำทำเพลงเลย ฉ่ำเกือบทั้งวัน
ตอนนี้ใกล้จะไปปฏิบัติธรรมแล้วเริ่มจัดเก็บเสื้อผ้าชุดขาว

suree:
บ่ายนี้อากาศสดใส :)จึงปิดบ้านชวนกันไปสักการะสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช
ที่บนเขาหมาจอ ต.แสมสาร อยู่ในความรับผิดชอบของหน่วยseal
ตอนนี้พระบรมรูปสร้างใหม่สีทอง ประทับนั่งสง่างาม กำลังเตรียมสร้างฐาน
รองรับพระบรมรูป เสียดายที่นำ???าพมาให้ดูไม่ได้เพราะทำไม่เป็นค่ะ :(

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version